Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Greenland Resources sun sanya hannu kan yarjejeniyar fahimtar juna tare da Scandinavian Karfe don samar da molybdenum

TORONTO, Janairu 23, 2023 - (WIRE KASUWANCI) - Greenland Resources Inc. (NEO: MOLY, FSE: M0LY) ("Greenland Resources" ko "Kamfanin") yana farin cikin sanar da cewa ya sanya hannu kan yarjejeniyar da ba ta dauri. Fahimta.wanda shine babban mai rarraba karafa na ƙarfe da ƙarfe, simintin ƙarfe da gami a duk duniya.Karfe, masana'antun masana'antu da masana'antun sinadarai.
Wannan sakin labaran ya ƙunshi multimedia.Duba cikakken fitowar a nan: https://www.businesswire.com/news/home/20230123005459/en/
Yarjejeniyar MoU tana aiki ne a matsayin ginshiƙi na yarjejeniyar samarwa don samfuran tattarawar molybdenite da na biyu kamar ferromolybdenum da molybdenum oxide.Don haɓakawa da haɓaka farashin siyar da molybdenum, dabarun tallan kamfanin yana mai da hankali kan tallace-tallace kai tsaye ga masu amfani da ƙarshen, yarjejeniya tare da calciners don tabbatar da ƙayyadaddun samfuran masu amfani da ƙarshen sun cika, da siyarwa ga masu rarraba dabaru masu mahimmanci tare da mai da hankali kan ƙarfe na Turai, sinadarai da ƙari. kasuwannin masana'antu..
Andreas Keller, mataimakin shugaban kamfanin Scandinavian Steel, ya ce: "Buƙatar molybdenum tana da ƙarfi kuma akwai batutuwan samar da tsarin da ke ci gaba;muna farin cikin shiga cikin wannan ma'adanin molybdenum na farko mai zuwa a Amurka na Tarayyar Turai, wanda zai samar da molybdenum mai tsafta shekaru da yawa masu zuwa."Molybdenum tare da babban matsayin ESG"
Dokta Reuben Schiffman, Shugaban Kamfanin Albarkatun Greenland, ya yi sharhi: “Arewacin Turai ne ke da kaso mai yawa na amfani da molybdenum na EU kuma shi ne na biyu mafi girma na molybdenum a duniya, amma ba ya samar da kansa.Kamfanonin Karfe na Scandinavia suna da kyakkyawan suna.rikodin Rubuce-rubucen kuma zai taimaka mana haɓaka tallace-tallacen mu da ƙarfafa alaƙa a yankin.Ban da kasar Sin, kusan kashi 10% na adadin molybdenum da ake samarwa a duniya yana fitowa ne daga ma'adinan molybdenum na farko.Molybdenum na farko ya fi tsafta, inganci mafi girma, ya dace da duk ka'idojin masana'antu, kuma ya fi sarrafa muhalli.Malmjerg yana da yuwuwar samar da kashi 50 cikin 100 na kayan abinci na farko a duniya."
An kafa shi a cikin 1958, Karfe na Scandinavian ya girma ya zama babban mai rarraba ƙarfe na ƙarfe da ƙarfe mara ƙarfe, jefa baƙin ƙarfe da gami don masana'antar ƙarfe, masana'anta da masana'antar sinadarai a duk duniya.Yawancin samfuransu ana amfani da su don samar da kayan da aka samu daga baya sun zama mahimman abubuwa a cikin masana'antar kera motoci, sararin samaniya da na lantarki.Suna da hedikwata a Stockholm, Sweden kuma cibiyar sadarwa na ofisoshi a Turai da Asiya suna tallafawa.
Albarkatun Greenland kamfani ne na kasuwancin jama'a na Kanada, wanda babban mai kula da shi shine Hukumar Tsaro ta Ontario, wanda ke haɓaka ajiyar molybdenum Climax mai daraja ta 100% a gabas ta Tsakiyar Greenland.Aikin Malmbjerg molybdenum nawa ne buɗaɗɗen rami tare da ƙirar ma'adinan muhalli wanda ke mai da hankali kan rage yawan amfani da ruwa, tasirin ruwa da yankin ƙasa ta hanyar samar da ababen more rayuwa.Aikin Malmbjerg ya dogara ne da binciken Tetra Tech NI 43-101 na ƙarshe wanda za'a kammala shi a cikin 2022, tare da tabbatarwa da yuwuwar tanadi na tan miliyan 245 a 0.176% MoS2 mai ɗauke da fam miliyan 571 na ƙarfe na molybdenum.Sakamakon samar da molybdenum mai inganci a farkon rabin farkon rayuwar ma'adinan, matsakaicin abin da ake samarwa a shekara a cikin shekaru goma na farko shine fam miliyan 32.8 na molybdenum mai ɗauke da ƙarfe a kowace shekara tare da matsakaicin matsayi na MoS2 na 0.23%.A cikin 2009, aikin ya sami lasisin hakar ma'adinai.An kafa shi a Toronto, ƙungiyar gudanarwa ce ke jagorantar kamfanin tare da ƙwarewar haƙar ma'adinai da manyan kasuwanni.Ana iya samun ƙarin bayani akan gidan yanar gizon mu (www.greenlandresources.ca) da kuma a cikin takaddun mu na dokokin Kanada akan bayanin martabar albarkatun Greenland a www.sedar.com.
Ƙungiyar Raw Materials Alliance ta Turai (ERMA) ce ke tallafawa aikin, ƙungiyar ilimi da ƙididdigewa na Cibiyar Innovation da Fasaha ta Turai (EIT), ƙungiyar cibiyoyi ta Turai, kamar yadda aka bayyana a cikin sanarwar manema labarai EIT/ERMA_13 Yuni 2022.
Molybdenum shine mabuɗin ƙarfe da aka fi amfani da shi a cikin masana'antar ƙarfe da sinadarai kuma ana buƙata don duk fasaha a cikin canjin makamashi mai tsafta mai zuwa (Bankin Duniya 2020; IEA 2021).Lokacin da aka ƙara zuwa karfe da simintin ƙarfe, yana inganta ƙarfi, taurin kai, weldability, tauri, juriyar zafi, da juriya na lalata.Dangane da Ƙungiyar Molybdenum ta Duniya da Rahoton Karfe na Hukumar Tarayyar Turai, samar da molybdenum na duniya a cikin 2021 zai kai kusan fam miliyan 576, tare da Tarayyar Turai ("EU"), mafi girma na biyu mafi girma a duniya, ta amfani da kusan 25% na samar da molybdenum na duniya. .Samar da Molybdenum Rashin isasshe, babu samar da molybdenum a China.Mafi girma, masana'antun karafa na EU kamar kera motoci, gine-gine da injiniya sun kai kusan kashi 18% na GDP na ƙungiyar kusan dala tiriliyan 16.Shirin molybdenum na Greenland Resources molybdenum wanda ke da tsari a Malmbjerg zai iya ba wa EU kusan fam miliyan 24 na molybdenum na kare muhalli a kowace shekara daga wata ƙasa mai alaƙa da EU a cikin ƴan shekaru masu zuwa.Ma'adinan Malmbjerg yana da inganci kuma yana da ƙarancin ƙazanta na phosphorus, tin, antimony da arsenic, wanda hakan ya sa ya zama tushen tushen molybdenum ga masana'antar sarrafa karafa mai fa'ida a cikinta, musamman ƙasashen Scandinavia da Jamus, ke jagorantar duniya.
Wannan sakin labaran ya ƙunshi "bayanan neman gaba" (wanda kuma aka sani da "maganganun neman gaba") waɗanda suka shafi abubuwan da zasu faru nan gaba ko sakamakon gaba waɗanda ke nuna tsammanin gudanarwa na yanzu da zato.Sau da yawa, amma ba koyaushe ba, ana iya gano maganganun gaba ta hanyar amfani da kalmomi kamar "tsari", "bege", "tsammata", "aikin", "kasafin kuɗi", "jandali", "kiyasin", "… da makamantansu kalmomi.yayi annabta, “nufin,” “tsara,” ko “gaskiya,” ko bambance-bambancen irin waɗannan kalmomi da jimloli (ciki har da bambance-bambancen da ba su da kyau), ko bayyana cewa wasu ayyuka, abubuwan da suka faru, ko sakamako “na iya,” “zai iya,” “yi,” za a iya” ko “so” a yarda, faruwa ko a samu.Irin waɗannan maganganun sa ido suna nuna imanin gudanarwa na yanzu kuma sun dogara ne akan zato da kamfanin ya yi da kuma bayanan da ke akwai ga kamfanin a halin yanzu.Duk maganganun ban da kalamai na tarihi Bayanin magana a haƙiƙanin maganganu ne ko bayanai masu sa ido.Kalamai na gaba ko bayanai a cikin wannan sanarwar manema labarai sun danganta da, a tsakanin sauran abubuwa: ikon shigar da yarjejeniya tare da masu amfani da ƙarshen, masu gasa da masu rarrabawa kan sharuɗɗan tattalin arziki ko babu sharuɗɗan gaba ɗaya;burin, manufa ko tsare-tsare na gaba, maganganu, sakamakon bincike, yuwuwar salinity, albarkatun ma'adinai da ƙididdige ƙididdiga da ƙididdiga, bincike da tsare-tsaren ci gaba, kwanakin farawa don aiki da kimanta yanayin kasuwa.
Irin waɗannan maganganun da aka sa ido da kuma bayanan suna nuna fahimtar fahimtar Kamfanin a halin yanzu game da abubuwan da ke faruwa a nan gaba kuma dole ne su dogara ne akan zato cewa, yayin da Kamfanin ya yi imanin ya zama mai ma'ana, ta yanayin su ne batun aiwatar da mahimmancin aiki, kasuwanci, tattalin arziki da rashin tabbas da kuma yanayin da ba a zata ba.Waɗannan zato sun haɗa da: Ƙididdiga na Ma'adinan Ma'adinan mu da kuma tunanin da suka dogara da su, ciki har da halayen geotechnical da metallurgical na duwatsu, samfurori masu dacewa da kayan aikin ƙarfe, Ton na ma'adinai da za a haƙa da sarrafa su, Ore grade da farfadowa;zato da rangwamen kuɗi daidai da nazarin fasaha;kiyasin kiyasi da yuwuwar samun nasara ga ayyukan kamfanin, gami da aikin Malmbjerg molybdenum;kimanta farashin sauran molybdenum;farashin musayar don tabbatar da ƙididdiga;samuwar kudade don ayyukan kamfanin;kididdigar ma'adinan ma'adinai da albarkatu da zato da suka dogara da su;farashin makamashi, aiki, kayan aiki, kayayyaki da ayyuka (ciki har da sufuri);rashin gazawar da ke da alaƙa da aiki;kuma babu jinkirin da ba a shirya ba a cikin shirin gini da samarwa ko katsewa;samun duk wasu lamurra masu izini, lasisi da amincewar tsari a kan lokaci, da ikon bin dokokin muhalli, lafiya da aminci.Jerin abubuwan zato na sama ba su ƙare ba.
Kamfanin yana gargaɗin masu karatu cewa maganganun sa ido da bayanai sun haɗa da sananne kuma ba a sani ba kasada, rashin tabbas da sauran abubuwan da za su iya haifar da sakamako na ainihi da abubuwan da suka faru su bambanta da waɗanda aka bayyana ko ma'anarsu ta irin waɗannan maganganu ko bayanai na gaba a cikin wannan sakin labaran.saki.yi zato da kiyasi bisa ko alaƙa da yawancin waɗannan abubuwan.Waɗannan abubuwan sun haɗa da, amma ba'a iyakance ga: annabta da ainihin tasirin COVID-19 coronavirus akan abubuwan da suka shafi kasuwancin Kamfanin, gami da tasirin sarkar samar da kayayyaki, kasuwannin aiki, kudade da farashin kayayyaki, da kasuwannin babban birnin duniya da na Kanada. ., molybdenum da albarkatun kasa Canje-canjen farashin hauhawar farashin makamashi, aiki, kayan aiki, kayayyaki da sabis (ciki har da sufuri) Haɗawar kasuwar musayar waje (misali dalar Kanada da dalar Amurka da Yuro) Haɗarin aiki da hatsarori da ke tattare da hakar ma'adinai (ciki har da abubuwan da suka faru na muhalli da haɗari). , hadurran masana'antu, gazawar kayan aiki, sabon abu ko tsarin tsarin ƙasa ko ba zato ba tsammani, zabtarewar ƙasa, ambaliya da yanayi mai tsanani);rashin isassun inshora ko rashin samuwa don rufe waɗannan haɗari da haɗari;muna samun duk wasu izini da ake buƙata, lasisi da amincewar ƙa'ida a cikin kan lokaci Yi aiki;Canje-canje a cikin dokokin Greenland, ƙa'idodi da ayyukan gwamnati, gami da muhalli, shigo da dokokin fitarwa da ƙa'idodi;Ƙuntatawa na shari'a dangane da hakar ma'adinai;Hadarin da ke tattare da kwace;Ƙarfafa gasar a cikin masana'antar hakar ma'adinai don kayan aiki da ƙwararrun ma'aikata;Samun ƙarin jari;Ikon shiga da shigar da kayayyaki da sayan yarjejeniya tare da ƙwararrun takwarorinsu akan sharuɗɗan tattalin arziƙi ko na rashin sharadi;kamar yadda aka tsara a cikin takardunmu tare da masu kula da harkokin tsaro na Kanada a SEDAR Canada (akwai a www.sedar.com) Abubuwan Mallaka da Ƙarin Hatsari.Yayin da Kamfanin ya yi ƙoƙari ya gano muhimman abubuwan da za su iya haifar da ainihin sakamakon ya bambanta ta zahiri, akwai wasu abubuwan da za su iya haifar da sakamakon ya bambanta da tsammanin, ƙididdiga, kwatanci ko tsammanin.An gargadi masu saka hannun jari da kada su dogara da yawa kan maganganu ko bayanai masu zuwa.
Ana yin waɗannan maganganun neman gaba har zuwa ranar wannan takaddar, kuma kamfanin baya niyya kuma baya ɗaukar wani takalifi don sabunta bayanan neman gaba, sai dai yadda dokokin tsaro suka buƙata.
Babu NEO Exchange Inc. ko mai ba da sabis ɗin sa na sarrafawa ba su da alhakin isasshiyar wannan sakin labaran.Babu musayar hannun jari, hukumar tsaro ko wata hukumar da ta amince ko ta musanta bayanin da ke cikin nan.
Ruben Schiffman, Ph.D.Shugaban, Shugaba Keith Minty, MS Jama'a da Al'umma Dangantakar Gary Anstey Investor Dangantakar Eric Grossman, CPA, CGA Babban Jami'in Harkokin Kudade Corporate Office Suite 1410, 181 University Ave. Toronto, Ontario, Canada M5H 3M7


Lokacin aikawa: Afrilu-26-2023