Buɗe COIL Heaters sune masu zafi masu iska wanda ke fallasa matsakaicin dumama kashi ɗaya kai tsaye zuwa iska. Zabi na alloy, an zabi ma'aunin waya don ƙirƙirar maganin al'ada dangane da bukatun aikace-aikace na aikace-aikace. Basic application criteria to consider include temperature, airflow, air pressure, environment, ramp speed, cycling frequency, physical space, available power, and heater life.
Abvantbuwan amfãni na bude kayan rufe abubuwa:
Idan kana neman samfurin da ya fi dacewa da kayan aikinka mai sauki, tunda yana ba da ƙananan fitarwa na Kwat.
Akwai shi a cikin karamin girman idan aka kwatanta da ya fi tara kashi na tubular
Sakin zafi kai tsaye cikin rafi na iska, wanda ya sa ya yi a cikin sanyaya da aka kawo ƙarshen rushewar
Yana da ƙananan ragi a matsin lamba
Yana ba da babban abin da ke ba da wutar lantarki
Yin amfani da ingantaccen abubuwan dumama akan aikace-aikacen dumama na iya taimakawa rage farashin masana'antar ku. Idan kuna buƙatar abokin tarayya mai aminci don aikace-aikacen aikace-aikacen ku na buƙatu, tuntuɓun mu a yau. Ofaya daga cikin kwararrun abokan ciniki na abokin ciniki za su jira don taimaka muku.
Zabi na madaidaiciyar waya, nau'in waya da diamita na coil yana buƙatar ɗan gogewa. Akwai daidaitattun abubuwa a kasuwa, amma daina sau da yawa suna buƙatar zama al'ada. Buɗe COIL Air Age yana aiki mafi kyau a kasa a sararin samaniya na 80 FPM. Mafi girman kwari na sama na iya haifar da igiyoyin da za su taɓa juna da gajeru. Don manyan kwari, zaɓi mai ɓarnatar da iska mai ɗorewa ko tsiri.
Babbar fa'idar buɗewa mai ɗorewa mai duhuwa shine saurin amsa mai sauri.
Akwai daidaitattun shirye-shiryen bude kayan dannawa a kasuwa kuma muna ɗaukar wasu a cikin hannun jari. Yawancin waɗannan abubuwan suna buƙatar iska akai-akai game da juriya, amma idan watt f ba su da ƙarancin yawa da ba za su iya ƙonewa har yanzu ba.