Yawanci, ana ɗaukar ma'aunin zafin jiki a wurare da yawa don gwajin mota. Koyaya, lokacin haɗa wayoyi masu kauri zuwa thermocouples, ƙira da daidaiton ma'aunin zafi da sanyio yana wahala. Magani ɗaya shine a yi amfani da waya mai kyau na thermocouple wanda ke ba da tattalin arziki iri ɗaya, daidaito, da aminci kamar daidaitaccen waya. Asalin asali don sanannen mai kera motocin Jamus, Omega Engineering yana ba da mafita mai dacewa don biyan waɗannan buƙatun.
Misali, yi la'akari da ƙaramin abu kawai 'yan milimita a girman da ke buƙatar auna shi a zafin jiki na 200 ° C. Lokacin amfani da firikwensin lamba a yanayin zafi, za'a canza babban adadin zafi daga abu zuwa firikwensin zafin jiki. A sakamakon haka, yanayin zafi na abu zai ragu, yana haifar da sakamako mara kyau.
A wasu lokuta, dole ne a huda ramuka a cikin tsarin don shigar da na'urori masu auna zafin jiki. Idan ana son kafa bayanin martabar zafin jiki, ana iya buƙatar dozin ko ma ɗaruruwan firikwensin.
Misalin misali shine ma'aunin ma'aunin zafi da sanyio a ciki da kuma kewayen robobi. Anan, amincin tsarin yana tasiri da sauri ta hanyar wayoyi na diamita mafi girma.
Omega Injiniya ta keɓance musamman na 5SRTC-TT-T da 5SRTC-TT-K na bakin ciki ma'aunin ma'aunin wayoyi don shawo kan waɗannan matsalolin. Farashin yana da tsada sosai don aikace-aikace ta amfani da ɗaruruwan thermocouples.
Wannan sirara kuma ingantacciyar kariya ta nau'in K-nau'in thermocouple waya ita ce kawai 2.4mm a diamita don daidaito kuma ingantaccen ma'aunin zafin jiki. Yana rage tasiri a kan ƙananan maƙasudai ko maƙasudin da ke buƙatar hakowa.
An samo wannan bayanin, an tabbatar kuma an daidaita su daga kayan OMEGA Engineering Ltd.
Motocin Injiniya Omega. "Gwajin mota tare da sikirin diamita thermocouple waya".
Motocin Injiniya Omega. "Gwajin mota tare da sikirin diamita thermocouple waya".
Motocin Injiniya Omega. 2018. Gwajin mota tare da ƙaramin diamita thermocouple waya.
A cikin wannan hirar, AZoM yayi magana da GSSI's Dave Sist, Roger Roberts da Rob Sommerfeldt game da iyawar Pavescan RDM, MDM da GPR. Sun kuma tattauna yadda hakan zai taimaka wajen samar da kwalta da shimfida shimfida.
Bayan Manyan Kayayyakin 2022, AZoM yayi magana da William Blight's Cameron Day game da iyakokin kamfanin da burin gaba.
A Advanced Materials 2022, AZoM ta yi hira da Andrew Terentiev, Shugaba na Cambridge Smart Plastics. A cikin wannan hirar, za mu tattauna sabbin fasahohin kamfanin da yadda suke kawo sauyi kan yadda muke tunanin robobi.
Lu'u lu'u-lu'u na shida CVD babban lu'u-lu'u na roba ne mai tsabta don sarrafa zafi na lantarki.
Bincika CNR4 Network Radiometer, kayan aiki mai ƙarfi wanda ke auna ma'auni na makamashi tsakanin gajeriyar igiyar ruwa da igiyar ruwa mai nisa.
Foda na rheology ƙara-akan tsayar da damar amfani da kayan aikin tau da aka gano halittar ruwa don nuna halayyar yayin ajiya, rarrabawa, sarrafawa da ƙarshen amfani.
Wannan labarin yana ba da kimanta rayuwar batirin lithium-ion, tare da mai da hankali kan haɓaka sake yin amfani da batirin lithium-ion da aka yi amfani da su don dorewa da madauwari hanyar amfani da baturi da sake amfani da su.
Lalacewa ita ce lalata gawa a ƙarƙashin rinjayar yanayi. Ana amfani da hanyoyi daban-daban don hana ɓarna na ƙarfe na ƙarfe da aka fallasa ga yanayi ko wasu yanayi mara kyau.
Sakamakon karuwar bukatar makamashi, bukatar makamashin nukiliya kuma yana karuwa, wanda hakan ke haifar da karuwa mai yawa a cikin bukatar fasahar duba bayanan (PVI).
Lokacin aikawa: Satumba-27-2022